Picha ya kumi na sita. Kubatizwa kwa Yesu Matayo sura ya tatu mstari wa kumi na tatu hadi kumi na saba, Marko sura ya kwanza mstari wa tisa hadi kumi na moja, Luka sura ya tatu mstari wa ishirini na moja hadi ishirini na mbili. Yohana alibatiza watu katika mto Yorodani. Yesu akaja kwa Yohana. Yesu hakuhitaji kutubu dhambi kwa sababu yeye hakuwa ametenda dhambi, lakini alitaka yohana ambatize. Katika picha hii unaona Yohana akimbatiza Yesu. Wakati Yesu alipotoka majini, Roho wa Mungu alimjia kwa mfano wa njiwa. Sauti kutoka mbinguni ikasema, huyu ndiye mwanangu mpendwa, napendezwa naye.