Picha ya kumi na saba Yesu anajaribiwa na Shetani. Matayo sura ya nne mstari wa kwanza hadi kumi na moja Marko sura ya kwanza mstari wa kumi na mbili hadi kumi na tatu Luka sura ya nne mstari wa kwanza hadi kumi na tatu Baada ya Yohana kumbatiza, Roho wa Mungu alimtuma jangwani. Hapo alijitayarisha kwa huduma yake ya baadaye. Yesu aliomba na hakula kitu chochote kwa muda wa siku arobaini. Halafu shetani akaja kumjaribu. Alikuwa akitaka kumzuia Yesu ili asiwaokoe watu wote. Shetani alijaribu njia zote ili Yesu amtii. Lakini Yesu alitumia neno kutoka katika kitabu kitakatifu cha Mungu kumpinga shetani. Naye shetani hakuwa na uwezo juu yake.