Picha ya kumi na nane. Sherehe ya arusi kule Kana. Yohana sura ya pili mstari wa kwanza hadi kumi na moja. Baada ya hapo Yesu alienda Galilaya kaskazini mwa Israeli. Alienda kwenye sherehe ya arusi pamoja na mama yake na marafiki zake. Hapakuwa na divai ya kutosha kwa wageni. Yesu aliwaambia watumishi, jazeni mitungi na maji. Katika picha unaweza kuona ya kwamba watumishi walifanya vile Yesu alivyowaambia. Halafu akageuza hayo maji kuwa divai nzuri sana. Ilikuwa ya kutosha kwa sherehe yote. Huu ulikuwa muujiza wa kwanza ambao Yesu aliufanya. Marafiki zake wote waliona ya kwamba alikuwa na nguvu za maajabu.