Picha ya 19. Yesu anamfundisha Nikodemo. Yohana sura ya tatu, mstari wa kwanza, hadi ishirini na moja. Baada ya muujiza wa kwanza, Yesu alianza kufanya miujiza mingi Watu wengi walisikia habari kuhusu miujiza hiyo. Palikuwa na mtu mmoja mheshimiwa wa dini aliyeitwa Nikodemo alisikia habari ya Yesu. Kwa hivyo alienda kumwona usiku mmoja. Yesu alimfundisha mambo mengi. Yesu alisema, hakika nakuambia ukweli, mtu hawezi kuingia katika ufalme wa Mungu kama hajazaliwa mara ya pili. Lazima azaliwe na maji na Roho. Yesu alimaanisha ya kwamba wanaume na wanawake lazima wampokee Roho wa Mungu ili wapate kuingia katika ufalme wake. Yeyote amwaminie Yesu atakuwa na uzima wa milele katika ufalme wa Mungu lakini yeyote anayemkana Yesu ataangamia na hata uona uzima. Hii ni ahadi ya Mungu kwetu sisi wote.