Picha ya ishirini. Yesu na mwanamke Msamaria. Yohana sura ya nne, mstari wa kwanza, hadi ishirini na sita. Yesu alisafiri kupitia katikati ya nchi ya Samaria. Alikuwa amechoka kwa hivyo, aliketi chini kando ya kisima cha maji. Mwanamke Msamaria alienda kuchota maji. Yesu akasema, nipe maji ninywe. Yesu alifahamu ya kwamba yeye alikuwa kahaba aliyekuwa anaishi na wanaume ambaye hakuwa bwana yake. Mwanamke huyo alishangaa. Wakati Yesu alipomuomba maji. Yesu alimwambia "Haujui mimi ni nani? Inakupasa wewe kuniomba maji ya uzima." Yesu alimwambia juu ya maji ya uzima inayookoa watu kutoka dhambini. Mwanamke huyo aliwaita watu wengine waje kumsikia Yesu na Wasamaria wengi walimwamini.