Picha ya 24 Yesu anamkemea pepo mbaya. Marko sura ya kwanza, mstari wa ishirini na moja, hadi ishirini na nane. Luka sura ya 4, mstari wa thelathini na moja, hadi thelathini na saba. Yesu alikuwa akiwafundisha watu katika nyumba yao ya maombi kule kapenaumu ya Galilaya. Watu walishangaa kwa sababu Yesu aliwafundisha na mamlaka, na mtu mwenye pepo mbaya akalia, ninajua wewe ni nani, mtakatifu wa Mungu. Yesu aliamuru pepo kumwacha huyo mtu. Pepo huyo alilazimika kumtii Yesu na kumwacha mtu huyo. Watu waliona ya kwamba Yesu alikuwa na mamlaka juu ya pepo wabaya.