Ya 26. Yesu anamgusa mtu mwenye ukoma Mathayo sura ya kwanza mstari wa arobaini hadi arobaini na tano Mathayo sura ya nane mstari wa kwanza hadi wa nne na Luka sura ya tano mstari wa kumi na mbili hadi kumi na sita Yesu alisafiri mahali palipoitwa Galilaya akifundisha neno la Mungu. Watu wengi walianza kumfata. Mtu mmoja mwanaume aliyekuwa na ugonjwa mbaya wa ngozi unaojulikana kama ukoma alimkujia Yesu. Alimsihi Yesu amponye. Yesu aliunyosha mkono wake na kumgusa naye akapona papo hapo. Baada ya hayo watu wengi walimkujia. Hangeweza kuingia mijini kwa sababu ya umati wa watu.