Picha ya 27. Yesu anamponya mtu aliyepooza Marko sura ya pili mstari wa kwanza hadi kumi na mbili, Mathayo sura ya tisa mstari wa kwanza hadi nane na Luka sura ya tano mstari wa kumi na saba hadi ishirini na sita. Yesu alirudi katika mji wa Kapenaumu. Aliingia ndani ya nyumba. Watu wanne walimleta mtu aliyepooza kwa Yesu. Lakini hawangeweza kuingia ndani ya nyumba kwa sababu ya umati wa watu. Walifanya mpango. Katika picha unaweza kuona kile walichokifanya. Walitoboa shimo kwenye paa ya nyumba. Wakamteremsha huyo mtu mwenye kupooza hadi mbele ya Yesu. Yesu alimwambia huyo mtu, mwanangu, dhambi zako zimesamehewa. Halafu akasema amka, chukua godoro lako, uende nyumbani. Huyo mtu alipona. Watu walishangaa. Lakini waalimu wa dini walisema, ni nani anayeweza kusamehe dhambi isipokuwa Mungu? Watu waliona ya kwamba Yesu alikuwa na uwezo wa kusamehe dhambi.