28. Yesu anamwita Mathayo amfate Marko sura ya pili mstari wa kumi na tatu hadi kumi na nne Mathayo sura ya tisa mstari wa tisa na Luka sura ya tano mstari wa ishirini na saba hadi ishirini na nane Katika picha hii unaweza kumwona Yesu akiwa kando ya bahari. Hapo alimwona mtu aliyeitwa Mathayo au Lawi. Mathayo alikuwa mtoza ushuru. Watu walimdharau watoza ushuru kwa sababu watoza ushuru mara nyingi waliwadanganya watu. Lakini Yesu alimwambia Mathayo, "Nifate." Haraka sana, Mathayo akamfata. Watu waliona ya kwamba Yesu alihitaji hata watu wabaya wamwendee.