Picha ya ishirini na tisa Yesu katika sherehe ya Mathayo. Marko sura ya pili mstari wa kumi na tano hadi kumi na saba Mathayo sura ya tisa mstari wa kumi hadi kumi na tatu na Luka sura ya tano mstari wa ishirini na tisa hadi thelathini na mbili. Mathayo alimtengenezea Yesu sherehe kubwa na akawaalika marafiki wake wote. Wengi walikuwa watoza ushuru wadanganyifu na wabaya. Mafarisayo wakasema, kwa nini Yesu anakula na watoza ushuru na wenye dhambi? Lakini Yesu alisema, watu wenye afya hawahitaji daktari, lakini wagonjwa wanahitaji. Mimi sijakuja kuwaita watu ambao ni wakamilifu katika njia za Mungu nimekuja kuwaita wenye dhambi.