Picha ya thelathini na nne. Mafundisho ya nuru katika giza. Mathayo sura ya tano mstari wa kumi na nne hadi kumi na sita. Watu wanapokuja kwa Yesu, Mungu anawabadilisha hao hufahamu jinsi ya kuishi maisha ya kweli. Fikiria juu ya haya: mtu hafichi taa chini ya pakuli, yeye huiweka juu mahali ambapo itatoa mwangaza kwa watu wote. Yesu aliwaambia wanafunzi wake, nyinyi ni nuru ya ulimwengu. Nuru yenu iangaze mahali inapoweza kuonekana na watu. Wacheni waone mambo mazuri mnayoyafanya, lakini msiwakubalie kuwapongeza; afadhali wampongeze Mungu Baba yenu aliye juu mbinguni.