Picha ya 36. Mafunzo ya maombi —Mathayo sura ya 6 mstari wa 5 hadi 16. Watu wengine wanapenda kujisifu, wanataka waonekane na wengine wanapoomba. Yesu aliwalaumu watu kama hao. Yeye alisema, mnapoomba, ombeni Mungu baba yenu katika siri. Mungu huona kinachofanywa katika siri na atawatukuza. Yesu alisema, ikiwa mtawasamehe wanaomkosea Mungu naye atawasamehe.