Picha ya thelathini na saba njia mbili katika maisha. Mathayo sura ya saba mstari wa kumi na tatu hadi kumi na nne Yesu aliwaambia watu ya kwamba kuna njia mbili maishani. Njia moja ni pana na rahisi kuipitia. Watu wengine hufuata hiyo njia, lakini inawaongoza kwenye uharibifu. Njia ya pili ni nyembamba na ngumu kuifuata. Watu wachache tu huipitia hiyo njia nayo, na inawafikisha kwenye uzima wa milele. Hii ndiyo njia ya Mungu ambayo Yesu alituonyesha. Je, wewe unafuata njia gani?