Picha ya thelathini na nane. Nyumba iliyojengwa juu ya mwamba. Mathayo sura ya saba mstari wa ishirini na nne hadi ishirini na tisa. Mafundisho ya Yesu ni msingi imara wa maisha yetu. Watu wengine husikia mafundisho ya Yesu na kuyatii. Hao ni kama mtu mwenye maarifa aliyejenga nyumba juu ya mwamba. Wakati gharika ilipokuja, nyumba ilisimama imara. Watu wengine husikia maneno ya Yesu na hawayatii. Wao ni kama mtu mjinga aliyejenga nyumba juu ya mchanga. Wakati gharika ilipokuja Alipoteza kila kitu, kwa sababu nyumba haikuwa na msingi. Angalia picha. Je, maisha yako yanaweza kulinganishwa na nyumba gani?