Picha ya thelathini na tisa Yesu anamponya mtoto wa mjane Luka sura ya saba, mstari wa kumi na moja, hadi kumi na saba. Siku moja, Yesu pamoja na wanafunzi wake walienda katika mji ulioitwa Naini. Pale njiani walikutana na msafara wa mazishi. Mazishi hayo yalikuwa ya mtoto wa pekee wa mama mjani. Yesu alielewa huzuni aliyokuwa nao, na hivyo akamwambia kijana, maiti, amka. Haraka sana kijana akaketi, alikuwa mzima tena. Watu katika umati walishangaa na wakatangaza hiyo habari. Waliona ya kwamba Yesu ana uwezo juu ya kifo.