Picha ya arobaini na moja. Mwanamke anamuosha Yesu miguu. Luka sura ya saba, mstari wa 36, hadi hamsini. Siku moja Yesu alialikwa chakulani katika nyumba ya kiongozi mmoja wa dini. Mwanamke aliyekuwa kahaba alikuja kwake. Mwanamke huyo akaanza kuosha miguu ya Yesu kwa machozi yake na kuipaka manukato. Viongozi wa dini hawakuamini ya kwamba Yesu aliruhusu hayo kutendeka. Yesu akamwambia huyo mwanamke, dhambi zako zimesamehewa Mwanamke alionyesha upendo wake kwa Yesu, lakini viongozi wa kidini walimchukia Yesu hata wakamshtaki kwa kuwa upande wa Shetani.