Picha ya 44. Mfano wa kwekwe. Mathayo sura ya 13 mstari wa 24 hadi 30 na 36 hadi 43. Yesu alisema hadithi nyingi zikiwa na maana iliyofichika. Hii huitwa mifano. Aliongea juu ya mtu aliyepanda mbegu nzuri shambani mwake, lakini adui alifika usiku na kupanda mbegu za kwekwe kwe katika ngano. Hii hadithi hutuambia juu ya Shetani. Yeye ni adui, yeye hupanda watoto wake wabaya katikati ya watoto wa Mungu duniani. Lazima wakuwe pamoja mpaka yesu arudi tena. Halafu watoto wa Mungu watatenganishwa na watoto wa Ibilisi. Wote wanaotenda mabaya ni kama kwekwe, wataharibiwa na moto. Watoto wa Mungu ni kama ngano. Mungu atawachukua ili kukaa nao milele.