Picha ya 45 mfano wa mali iliyofichika Mathayo sura ya 13, mstari wa 44. Picha hii inaonyesha hadithi nyingine ambayo Yesu aliongea juu yake. Mtu alipata mali ya thamana ikiwa imefichwa shambani. Aliificha hiyo mali ili mtu mwingine asiipate, naye akaenda akauza mali yake yote ili anunue lile shamba lenye mali ya thamana. Yesu alisema ufalme wa Mungu ni sawa na ile mali iliyokuwa shambani. Ufalme wa Mungu una thamana kubwa kushinda vyote tulivyo navyo maishani.