Picha ya 46. Yesu atuliza dhoruba. Marko sura ya 4 mstari wa 35 hadi 41, Mathayo sura ya 8 mstari wa 23 hadi 37 na Luka sura ya 8 mstari wa 22 hadi 25. Katika picha hii unaona ya kwamba Yesu amemaliza mafundisho yake, aliwauliza wanafunzi wake wamvukishe ng'ambo nyingine ya ziwa katika mashua yao. Dhoruba kali ilivuma na maji yakaingia ndani ya mashua. Wanafunzi waliogopa sana, walifikiri wataangamia, lakini Yesu aliambia upepo, kimya Tulia! Haraka sana dhoruba ikakoma na mawimbi yakatulia. Wanafunzi wakasema, huyu ni nani, hata upepo na mawimbi vinamtii? Yesu alikuwa akiwaonyesha ya kwamba yeye ni Bwana juu ya upepo na mawimbi.