Picha ya 48: kuponywa kwa mwanamke katika umati. Marko sura ya 5, mstari wa 21 hadi 34; Mathayo sura ya 9, mstari wa 20 hadi 22 na Luka sura ya 8 mstari wa 43 hadi 48. Yesu alirudi Kapenaumu na umati mkubwa watu ukamsonga. Palikuwa mwanamke masikini katika huo umati. Kwa muda wa miaka kumi na miwili alikuwa mgonjwa kwa kutokwa na damu. Mwanamke alifikiria, nikiguza tu nguo zake nitapona. Yeye hakujua ya kwamba Yesu alijua alichokifanya, lakini Yesu aligeuka na kumwambia, imani yako imekuponya, nenda zako kwa amani. Mwanamke aliamini Yesu na akaponya.