Picha ya 49 msichana aliyekufa afufuka. Marko sura ya tano mstari wa thelathini na tano hadi arobaini na tatu, Mathayo sura ya tisa mstari wa kumi na nane hadi kumi na tisa na ishirini na tatu hadi ishirini na sita, na Luka sura ya 8 mstari wa arobaini hadi arobaini na mbili. Kiongozi mmoja wa kanisa la Kiyahudi alikuja kwa Yesu na kumwambia, msichana wangu mdogo anakufa, tafadhali njoo na umponye. Yesu alienda kwa nyumba ya huyo kiongozi, lakini Tayari msichana alikuwa amekufa. Yesu aliamuru kila mtu atoke nje ya nyumba. Akamchukua msichana aliyekufa kwa kumshika mkono na kumwambia, msichana mdogo, amka haraka. Msichana alifufuka, akasimama na kutembea. Wakampa chakula. Watu wa familia hiyo wakatambua ya kwamba Yesu ni Bwana juu ya kifo.