Picha ya hamsini. Yesu anawatuma wanafunzi kumi na wawili Luka sura ya tisa mstari wa kwanza hadi sita. Marko sura ya sita mstari wa sita hadi kumi na tatu. Mathayo sura ya tisa mstari wa thelathini na tano mpaka sura ya kumi na moja mstari wa kwanza. Siku moja Yesu aliwaita wanafunzi wake maalum kumi na wawili. Aliwapa uwezo wa kufukuza mapepo na kuponya wagonjwa, halafu akawatuma nchini kuhubiri ufalme wa Mungu. Aliwaambia, msichukue kitu chochote safarini. Mkikaribishwa kwa nyumba yoyote, kaeni pale mpaka siku ya kuondoka. Aliwaonya ya kwamba watu wengine wangewakataa. Watu kama hao wanakataa Mungu pia. Kwa hivyo wanafunzi walienda vijijini wakihubiri habari njema na kuwaponya wagonjwa kila mahali.