Picha ya hamsini na moja. Yesu analisha watu elfu tano. Luka sura ya tisa mstari wa kumi hadi kumi na saba, Marko sura ya sita mstari wa thelathini hadi arobaini na nne, na Mathayo sura ya kumi na nne mstari wa kumi na tatu hadi ishirini na moja, na Yohana sura ya sita mstari wa kwanza hadi kumi na tatu. Wanafunzi walirudi kutoka safarini wakiwa wamechoka, kwa hivyo Yesu aliwapeleka mahali patulivu ili wapumzike, ingawa watu wapatao elfu tano waliwafuata. Yesu aliwafundisha hawo watu siku nzima na mwishowe walipata njaa. Yesu akawaambia wanafunzi, wapeni chakula, lakini wanafunzi walipata mikate tano na samaki wawili 2 peke yake. Yesu alichukua kile chakula kidogo na kumshukuru Mungu na akawalisha hao watu wote kwa kile chakula. Wote walikula, wakashiba na wakawa na vikapu kumi na viwili vya chakula kilichobaki.