Picha ya hamsini na tano, kuponywa kwa mwanaume aliyekuwa kiziwi na bubu. Marko sura ya saba mstari wa thelathini na moja na thelathini na saba. Yesu akaondoka kwenda mahali tofauti huko watu wakamletea mtu aliyekuwa kiziwi na bubu. Katika picha unaweza kuona ya kwamba Yesu aliviweka vidole vyake kwenye masikio ya mtu huyo na kushika ulimi wake. Haraka sana mtu huyo aliweza kusikia na kuongea. Habari ilipoenea watu wengi walikuja kumwona Yesu. Aliwaponya wagonjwa na kulisha umati mwingine wa watu. Wakati huu walikuwa watu karibu elfu nne naye Yesu alikuwa tu na mikate saba. Watu walishangaa sana kwa sababu ya yale Yesu alitenda.