Picha ya 56 Yesu anaponya kipofu Marko sura ya nane, mstari wa 22 hadi 26. Kule Galilaya palikuwa na mji ulioitwa Bethsaida wakati Yesu alipoenda huko Watu wengine walimletea mtu aliyekuwa kipofu. Alimpeleka kipofu huyo nje ya mji. Wakati Yesu aliposhika macho yake, kipofu alianza kuona kidogo akasema, Ninaona watu lakini wanafanana miti. Hapo Yesu aliguza macho yake tena na akaanza kuona vizuri.