Picha ya hamsini na tisa. Yesu anamponya kijana mwenye pepo mbaya. Marko sura ya 9 mstari wa 14 hadi 29. Mathayo sura ya 17 mstari wa 14 hadi ishirini. Na Luka sura ya 9 mstari wa 37 hadi arobaini na tatu. Katika picha hii unaweza kumwona mtu mmoja aliyewaletea baadhi ya wanafunzi wa Yesu mtoto wake. Huyu kijana alikuwa na pepo mbaya ndani yake. Huyu pepo alimfanya kuwa na kifafa mbaya sana. Wanafunzi walijaribu kumkemea huyo pepo lakini walishindwa. Hapo Yesu alirudi kutoka mlimani, ni yeye pekee ambaye alikuwa na uwezo wa kumkemea yule pepo mbaya. Yesu akawaambia wanafunzi wake, namna hii inaweza kutolewa na maombi pekee yake.