Picha ya 60. Petro analipa ushuru wa hekalu. Mathayo sura ya 17 mstari wa 24 hadi 27. Kule Kapenaumu palikuwa na watoza ushuru wa hekalu la Mungu. Walimuuliza Petro, je, mwalimu wenu hulipa ushuru? Yesu alikuwa mwana wa Mungu, yeye hana haki ya kulipa ushuru wa nyumba ya baba yake. Lakini Yesu alifanya kama vile walivyouliza, yeye alilipa huo ushuru kwa njia ya maajabu. Alimuuliza Petro kwenda kushika samaki, naye Petro akapata pesa za kulipa ushuru katika mdomo wa huyo