Picha ya sitini na moja ni nani mheshimiwa katika ufalme wa Mungu? Mathayo sura ya kumi na nane mstari wa kwanza, hadi 6 Marko sura ya 9 mstari wa 33 hadi thelathini na saba na Luka sura ya tisa mstari wa 46 hadi 48. Mara nyingi watu hupenda kuwa waheshimiwa. Siku moja wanafunzi walimuuliza Yesu, Je, ni nani mheshimiwa katika ufalme wa Mungu? Yesu akamwita mtoto mdogo kusimama kati yao, akawaambia wawe kama watoto wadogo. Lazima wawe wapole, wasifikirie ya kwamba wao ni bora kuliko wengine. Lazima wamwamini Mungu na kufanya anachosema. Watu kama hawa ndio waheshimiwa katika ufalme wa Mungu.