Ya sitini na mbili. Mfano wa kondoo aliyepotea. Mathayo sura ya 18, mstari wa 10 hadi 14. Katika Israeli kuna wachungaji wengi ambao huchunga kondoo zao ikiwa kondoo mmoja atapotea, mchungaji huwaacha kondoo wengine wote, naye huenda kutafuta kondoo aliyepotea. Akipata yeye hufurahi, na hivyo ndivyo, Mungu hapendi kumpoteza hata mmoja wa watoto wake. Sisi ni watoto wake kama tunamwamini. Yeye humpenda kila mmoja sana, na ikiwa mmoja wa watu ataondoka yeye atamtafuta mpaka ampate.