Picha ya 64 mwanamke aliyefumaniwa katika usherati —Yohana sura ya nane mstari wa kwanza hadi kumi na moja. Katika hii picha Yesu yuko hekaluni kule Yerusalemu. Mafarisayo walimletea mwanamke wakasema, Mwalimu, huyu mwanamke alifumaniwa katika usherati, na sasa wewe wasemaje? Wenyewe walikuwa wakitaka kumpiga kwa mawe mpaka afe, lakini Yesu akasema, je, kuna mmoja kati yenu ambaye hajatenda dhambi? Huyo na awe wa kwanza kumpiga kwa mawe. Nao mafarisayo wakaondoka kwenda nje ya hekalu mmoja mmoja; wao walijua ya kwamba hata nao wenyewe wametenda dhambi. Halafu Yesu akamwambia mwanamke huyo, nenda sasa na uache njia zako za dhambi. Mafarisayo walikuwa wenye dhambi, lakini walimchukia Yesu kwa kuzifanya zijulikane.