Picha ya sitini na sita. Mfano wa mchungaji mwema. Yohana sura ya kumi, mstari wa kwanza, hadi ishirini na moja. Yesu akasema mfano unaopinga Mafarisayo. Alisema wao walikuwa sawa na wachungaji walioajiriwa. Mchungaji aliyeajiriwa hujali juu ya mshahara wake, lakini hajali juu ya kondoo. Mafarisayo hawakujali juu ya watu wa Mungu na hawakumwamini Yesu. Yesu alisema, mimi ndiye mchungaji mwema, nitapeana uhai wangu ili kuwaokoa kondoo. Tena Yesu akawaambia yeye ni kama mlango wa zizi la kondoo. Unaweza kuona hivyo katika picha. Kondoo wako salama, mchungaji akilinda lango. Yesu huwalinda watu wake, ili yule mwovu asije na kuwaharibu.