Picha ya sitini na saba, mfano wa msamaria mwema. Luka sura ya kumi mstari wa ishirini na tano hadi thelathini na saba. Hii ni hadithi nyingine ambayo Yesu alisema Mtu alikuwa akisafiri kuteremkia njia ambayo haikuwa na watu. Wanyang'anyi walimshambulia na kumwacha karibu kufa. Wayahudi wawili wakatokea, walimwona huyo mtu aliyeumizwa, lakini hawakumsaidia. Halafu mgeni naye akatokea pale njiani, alimhurumia huyo mtu. Alisimama na kumsaidia Aliosha vidonda vyake na akampeleka mahali palipokuwa salama. Hao watu wa dini hawakuonyesha upendo wa Mungu. Dini haiwezi kutupatia uzima wa milele. Yesu alisema lazima tumpende na tumtii Mungu, halafu tutaonyesha upendo wa Mungu kwa mhitaji yeyote.