Picha ya sitini na tisa. Mfano wa mgeni wa usiku wa manane. Luka sura ya kumi na moja, mstari wa kwanza, hadi kumi na tatu. Picha hii ni juu ya mafunzo muhimu ya Yesu. Yesu alifundisha wanafunzi wake kuomba Mungu kila wakati. Akawaambia huu mfano: mtu alienda kwa rafiki yake usiku wa manane. Akamuita rafiki, unikopeshe mikate, rafiki yangu amenitembelea na sina kitu cha kumpa. Rafiki akajibu, usinisumbue, mlango umeshafungwa, lakini huyo mtu aliendelea kubisha mlangoni, kwa hivyo rafiki akaamka kutoka kitandani na kumpa mikate. Yesu anatuonyesha ya kwamba ikiwa rafiki yako anaweza kufanya kitu kama hicho, Mungu atasikia watoto wake ikiwa wataendelea kuomba, na tena atawapa Roho Mtakatifu wake kwa wale ambao wanamtafuta.