Picha ya sabini. Mfano wa tajiri mjinga. Luka sura ya kumi na mbili, mstari wa kumi na tatu, hadi ishirini na moja. Yesu aliwaonya watu wasiwe wenye tamaa. Akaongea juu ya mfano wa mtu tajiri. Kwa hivyo akajenga ghala nyingi ili aweke mavuno yake. Akasema nina mavuno mengi ambayo itachukua miaka mingi, nitapumzika. Kwa ghafla huyo mtu alikufa. Kazi yake yote pamoja na pesa zote hazikuwa na faida kwake. Yesu akasema hivi, ndivyo itakavyokuwa na mtu yeyote ambaye anajiwekea vitu. Tunahitaji kujiwekea mali yetu mbinguni, lakini siyo hapa duniani.