Picha ya sabini na moja. Watumishi tayari kwa kurudi kwa bwana wao. Luka sura ya kumi na mbili, mstari wa thelathini na tano, hadi arobaini. Yesu aliwaambia wanafunzi wake ya kwamba alikuwa karibu kufa lakini aliwaambia baada ya kifo chake atarudi tena. Wakati huo, wale ambao wamejitayarisha kwa kurudi kwake watapokea zawadi. Yesu akasema lazima muwe kama watumishi wanaongojea tayari, kama watumishi wasiokuwa wavivu, kwa sababu nitarudi saa ambayo hamunitarajii. Je, Yesu atakaporudi tena utakuwa tayari?