Picha ya sabini na mbili. Yesu anamponya mwanamke kiwete Luka sura ya kumi na tatu, mstari wa kumi hadi kumi na saba. Mafarisayo waliendelea kumpinga Yesu. Siku moja palikuwa na mwanamke kiwete katika sinagogi. Unaweza kumwona katika picha. Alikuwa amejikunja hivyo kwa muda wa miaka kumi na minane. Yesu alimponya naye aliweza kusimama kama amenyoka. Alimshukuru Mungu. Watu walifurahi, lakini Kiongozi wa sinagogi alikasirika kwa sababu Yesu aliufanya huo muujiza siku ya Sabato. Kitabu kitakatifu cha Mungu kilisema, usifanye kazi siku ya Sabato, lakini Yesu alikuwa akitenda kazi ya Mungu alipomponya huyo mwanamke.