Picha ya sabini na tatu. Mfano wa sherehe kubwa. Luka sura ya kumi na nne mstari wa kumi na tano hadi ishirini na nne. Siku nyingine ya Sabato, Yesu alimponya mtu aliyekuwa na ugonjwa wa tumboni Nao Mafarisayo walikasirika tena, naye Yesu akawaelezea mfano huu: tajiri mmoja alitengeneza sherehe, naye aliwaalika wageni maalum, lakini wote walitoa sababu ya kukosa kuhudhuria. Halafu akawaelezea wafanyikazi wake, nendeni mitaani mkawalete masikini wote na viwete, ili washiriki katika sherehe yangu. Yesu alikuwa akisema ya kwamba Mafarisayo ndiyo wageni maalum. Wao walikuwa viongozi wa dini lakini walikataa kuja kwa Mungu kupitia kwa Yesu. Wao hawatakuwa na nafasi mbinguni.