Ya sabini na nne. Mfano wa sarafu iliyopotea. Luka sura ya kumi na tano mstari wa nane hadi kumi. Mafarisayo walikasirika kwa sababu Yesu alishirikiana sana na maskini na wenye dhambi kwa hivyo aliwaeleza mfano. Alisema mwanamke alikuwa na sarafu kumi za fedha, naye akapoteza moja. Aliwakisha taa na kupeuka nyumba yote. Mwishowe aliipata. Alikuwa na furaha sana, aliwaalika marafiki zake wote ili wafurahi naye. Yesu alisema jinsi hiyo kunakuwa na furaha mbinguni wakati mtenda dhambi mmoja anaporudia Mungu. Kila mtu ni wa maana kwa Mungu. Yeye anataka kila mtu aache dhambi na kumwendea.