Picha ya sabini na tano. Mfano wa kijana aliyepotea. Luka sura ya kumi na tano mstari wa kumi na moja hadi kumi na tatu. Yesu aliwaambia mafarisayo mfano mwingine Habari hiyo ilikuwa juu ya kijana aliyeondoka nyumbani kwao. Kijana alimwambia baba yake, nipe sehemu ya urithi wangu. Huyo baba alikuwa na vijana wawili, kwa hivyo alimpa kijana nusu ya urithi kijana aliondoka na kwenda nchi ya mbali. Kule aliharibu pesa zake kwa anasa za dunia.