Picha ya 76. Kijana mpotevu katikati ya nguruwe. Luka sura ya 15, mstari wa 14, hadi 19. Mwishowe pesa zake zote zilimalizika. Huyu kijana mgaidi hakuwa na chakula. Hapo alipata kazi ya kulisha nguruwe. Hata ingawa alipata kitu cha kula, lakini alikuwa mwenye njaa. Mwishowe alianza kufikiria habari ya maisha yake. Yeye alisema, wafanyikazi wa baba wana chakula, mimi nitamrudia baba yangu na kumwambia, Baba, nimekosea, usiniite mwanao tena unifanye mmoja wa watumishi wako. Kwa hivyo kijana aliamua kurudi kwa nyumba ya baba yake.