Picha ya sabini na saba kijana mpotevu arudi nyumbani. Luka sura ya kumi na tano mstari wa ishirini hadi thelathini na mbili. Baba alimpenda kijana huyo sana, alitarajia kijana yake kurudi nyumbani. Wakati alipomwona akirudi, alimhurumia sana. Alikimbia kwenda kumlaki kwa furaha nyingi, alimchukua kama mtoto wake. Sisi ni kama kijana huyo. Sisi zote tumemwacha Baba wa mbinguni. Mungu ni kama yule baba wa kijana. Yeye humpenda na kumsamehe kila mtu ambaye hutubu dhambi na kumrudia.