picha ya sabini na nane mtu tajiri na maskini Luka sura ya kumi na sita mstari wa kumi na tisa hadi thelathini na moja Mafarisayo walimchukia Yesu lakini walipenda pesa hawakujali juu ya maskini kwa hivyo Yesu aliwaambia mfano huu: palikuwa na mtu tajiri mwenye mali nyingi sana, na mlangoni pake palikuwa na maskini mmoja, alikuwa mgonjwa na mwenye njaa, lakini tajiri huyo hakutaka kumsaidia. Muda usiokuwa mrefu, huyo maskini alikufa, na malaika wakambeba kwenda mbinguni. Pale alipata kupumzika na kustarehe, naye tajiri Alifariki, lakini alienda mahali pa mateso. Yeye angeweza kuona mahali pa kustarehe na furaha, lakini hangeweza kutoka pahali pake pa mateso na kuingia mbinguni. Hadithi hii hutuonyesha ya kwamba njia ya pekee ya kuingia mbinguni ni kumfata Yesu katika maisha haya ya sasa. Usingojee mpaka siku ya kufa ndipo umtafute Mungu, utakuwa