Picha ya sabini na tisa. Yesu amfufua Lazaro. Yohana sura ya kumi na moja, mstari wa kwanza, hadi arobaini na nne. Picha hii hutuambia kitu cha maajabu ambacho kilitendeka. Je, unawakumbuka wale marafiki wa Yesu walioitwa Mariamu na Matha? Wao walikuwa na ndugu kwa jina Lazaro. Siku moja Lazaro alikuwa mgonjwa sana. Yesu hakuwa pamoja nao wakati Lazaro alipokuwa mgonjwa, na kabla Yesu kufika kwake Lazaro alikufa. Watu wa jamii yake walizika mwili wake kwa pango Walilifunga lango kwa jiwe kubwa. Baada ya siku nne, Yesu akatembelea hiyo jamii. Mariamu na Martha wakasema, Bwana, kama ungekuwa hapa ndugu yetu hangekufa. Yesu akawaambia wamwamini. Wakati huo nao wakaelekea kaburini. Yesu akawaambia watu, liondoeni jiwe, naye akaita Lazaro, ondoka nje! Naye Lazaro akaondoka. Yesu alikuwa amemfufua kutoka mautini. Watu walishangaa na wengi wakamwamini, lakini Mafarisayo walimchukia sana, walipanga njama ya kumuua.