Picha ya themanini na moja. Mfano wa mwanamke mvumilivu. Luka sura ya kumi na nane mstari wa kwanza hadi wa nane Yesu hutaka watu wadumu katika maombi, kwa hivyo akatoa mfano huu. Hakimu mbaya hakujali juu ya mtu yeyote. Siku moja mwanamke mjane alienda kwake akasema, unitendee haki juu ya adui wangu. Lakini hangeweza. Mjane huyo alimwendea mara kwa mara. Mwishowe hakimu alisema, kwa sababu mwanamke huyu huendelea kunisumbua, nitaona ya kwamba ametendewa haki. Mungu siyo kama yule hakimu. Yeye hutaka kusikia maombi yetu na kuyajibu. Yeye atatenda haki kwa watoto wake wanaoteseka. Ikiwa hakimu asiye wa haki hutenda haki baadaye, tunaweza kuwa na hakikisho ya kwamba Mungu wetu wa mbinguni atatujali. Kwa hivyo endelea kuomba, Mungu atakusikia.