Picha ya themanini na mbili Mafarisayo na mtoza ushuru. Luka sura ya kumi na nane mstari wa tisa hadi kumi na nne. Watu wengine waliomsikia Yesu walikuwa wenye kiburi Walidhani ya kwamba wao walikuwa wema kushinda wengine. Kwa hivyo Yesu akawatolea mfano huu wa watu wawili. Mtu mmoja alikuwa mwenye dini, alifikiria ya kwamba alikuwa mwema kushinda wengine. Alienda hekaluni kusali, na alipokuwa akiomba, alimwambia Mungu jinsi alivyokuwa mwema. Mungu hakupendezwa naye na mtu mwingine alisimama nyuma ya hekalu na kuomba akisema, Mungu unihurumie, mimi ni mwenye dhambi. Mungu alipendezwa na huyu mtu. Yesu akasema, kila mtu anayefikiri ni mkubwa atashushwa, naye anayejishusha atainuliwa.