Picha ya 83. Yesu anawabariki watoto. Marko sura ya kumi, mstari wa kumi na tatu hadi kumi na sita. Mathayo sura ya kumi na tisa mstari wa kumi na tatu hadi kumi na tano. Na Luka sura ya kumi na nane mstari wa kumi na tatu hadi kumi na saba. Watu wengine walimletea Yesu watoto, walitaka awaguse. Nao wanafunzi walidhani watoto hawakuwa wa muhimu, kwa hivyo waliwafukuza. Lakini Yesu alisema, waacheni watoto wadogo waje kwangu, msiwazuie. Ufalme wa Mungu ni kwa watu wanaofanana kama hawa watoto. Watu wanaotaka kumfuata Yesu lazima wamwamini. Lazima wamwamini kama vile mtoto anamwamini mtu mzima. Hiyo ndiyo njia ya pekee ya kuingia katika ufalme wa Mungu.