Picha ya 85. Mfano wa watumishi katika shamba la mizabibu, Mathayo sura ya 20, mstari wa kwanza hadi 16. Je, umejaribu kumfata Yesu? Je, ni zawadi gani? unayodhania kupokea kutoka kwake? Yesu alitoa mfano huu. Mwenye shamba alikuwa akiwalipa watumishi wake. Baadhi yao walikuwa wametumika mchana kutwa, na hivyo aliwalipa mshahara wa siku nzima, na wengine walikuwa wametumika masaa machache tu, lakini aliwapa mshahara wa siku nzima. Wale waliotumika siku nzima walianza kulalamika naye mwenye shamba akawaambia, mimi nimekuwa mwaminifu kwenu. Nina haki ya kutenda nipendavyo na pesa zangu. Msiwe na wivu kwa sababu nimekuwa mkarimu. Mungu yuko hivyo, yeye ni mkarimu. Anaweza kumpa mtu yeyote uzima wa milele. Sisi hatutendi kazi ili kuupokea.