Picha ya 87 Yesu na Zakayo, Luka sura ya 19 mstari wa kwanza hadi 10. Katika mji ule wa Yeriko palikuwa mtoza ushuru, jina lake lilikuwa Zakayo. Yeye alikuwa mtu mfupi naye alitaka kumwona Yesu lakini hangeweza kwa sababu palikuwa na watu wengi. Kwa hivyo alipanda juu ya mti wakati Yesu alipokuwa akipita. Yesu alimwona Zakayo juu ya mti na kumwambia, shuka, leo nitakuwa mgeni wako. Watu walishangaa, walijua ya kwamba Zakayo alikuwa mtu mbaya kwa sababu aliwadanganya watu lakini Zakayo alimpokea Yesu kwa furaha kubwa. Aliamua kubadilisha maisha yake na kuziacha njia zake mbaya. Halafu Yesu akasema, leo wokovu umekuja kwa nyumba hii, kwa sababu nilikuja kutafuta na kuokoa waliopotea. Wakati unapompokea Yesu maishani mwako, unaupokea wokovu.