Picha ya tisini na mbili sadaka ya mjane maskini Marko, sura ya kumi na mbili, mstari wa arobaini na moja, hadi arobaini na nne. Na Luka sura ya ishirini na moja, mstari wa kwanza hadi wa nne. Siku moja Yesu alikuwa ameketi hekaluni aliwaangalia watu waliokuwepo. Aliona watu matajiri wakileta pesa nyingi za sadaka, naye mama mjane alikuja, alipeana senti mbili ndogo haraka. Yesu akawaita wanafunzi wake, akasema, mnamwona yule mwanamke masikini? Yeye ametoa sadaka nyingi kuliko wengine. Wengi wao walitoa mabaki ambayo yalibaki kwa utajiri wao lakini huyu mwanamke amepeana yote aliyokuwa nayo.