Ya tisini na nne. Mfano wa wanawali kumi. Mathayo 25, mstari wa 1 hadi 13. Yesu aliwatolea wanafunzi wake mfano juu ya wanawali kumi wao walikuwa wakingojea sherehe ya arusi kuanza. Watano wao walikuwa werevu na watano walikuwa wajinga. Bwana arusi alikuwa akija usiku, nao watano hawakuwa na mafuta katika taa zao. Waliondoka kwenda kununua mafuta. Walipokuwa wameondoka, sherehe ilianza. Waliporudi waliitana, tufungulie mlango lakini sauti ya mtu ilitoka ndani ikisema, siwajui ninyi. Kwa hivyo hawangeingia kwenye sherehe. Mfano huu una maana ya muhimu, nayo ni hii: Yesu atarudi wakati wa mwisho, naye atakuja bila watu kumtarajia. Watu wengi watakuwa tayari, nao wataingia ufalme wa Mungu pamoja naye, wengine wataachwa nje milele. Yesu akasema, kwa hivyo mkeshe, hamjui wakati wa kurudi kwangu.